Ƴan makaranta na yin zanga-zanga
Gwamnatin Aljeriya ta ɗauki matakin rufe ilahirin jami’o’in ƙasar, makwanni biyu kafin fara hutunsu a hukumance, don daƙile aniyar dubban ɗaliban da ke shiga zanga-zangar adawa da tazarcen shugaba AbdelAziz…
Mai Tsage Gaskiya Komai Ɗacinta
Gwamnatin Aljeriya ta ɗauki matakin rufe ilahirin jami’o’in ƙasar, makwanni biyu kafin fara hutunsu a hukumance, don daƙile aniyar dubban ɗaliban da ke shiga zanga-zangar adawa da tazarcen shugaba AbdelAziz…
sakamakon matsalolin cikin gidan da suka addabe su. Ƙungiyar ta sanar da haka ne yayin gabatar da rahotan ta na wannan shekara. Rahotan ƙungiyar na bana yace ƙasar Amurka da…
Daga Ahmad Hysam Ƙungiyar Tarayyar Turai da ma sauran ƙasashe mambobinta, sun ce lura da ƙuri’ar da ƴan majalisar Birtaniya suka kaɗa da ke yin watsi da yarjejeniyar da Theresa…