Za A Fara Tantance Tare Da Sabunta Takardun Jiragen Sama A Najeriya
Hukumar kula da shige da ficen kayayyaki a Najeriya Kwastan ta buƙaci mutanen da su ka mallaki jiragen sama a ƙasar da su je domin sabunta rijistar su. Hukumar ta…
Mai Tsage Gaskiya Komai Ɗacinta
Hukumar kula da shige da ficen kayayyaki a Najeriya Kwastan ta buƙaci mutanen da su ka mallaki jiragen sama a ƙasar da su je domin sabunta rijistar su. Hukumar ta…
Shugaban Najeriya Muhammadu Buhari ya buƙaci dukkan jami’an tsaron ƙasar da su yi aiki da kwarewa wajen ceto ɗaliban da aka sace a Neja. Muhammadu Buhari ya bayyana haka ne…