Skip to content
  • Tue. Oct 21st, 2025
Matashiya TV

Matashiya TV

Mai Tsage Gaskiya Komai Ɗacinta

  • YouTube
  • Facebook
  • Twitter
  • Instagram
  • Game damu
  • Tuntubemu

Sabbin labarai

NLC Ta Bukaci Gwamnatin Tarayya Ta Ɗauki Matakin Magance Yajin Aikin Da ASUU Ta Shiga Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati
NLC Ta Bukaci Gwamnatin Tarayya Ta Ɗauki Matakin Magance Yajin Aikin Da ASUU Ta Shiga
Labarai
NLC Ta Bukaci Gwamnatin Tarayya Ta Ɗauki Matakin Magance Yajin Aikin Da ASUU Ta Shiga
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda  Biyu A Kaduna
Labarai
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A  Barno
Labarai
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
Labarai
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati
Labarai
NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati
Labarai

NLC Ta Bukaci Gwamnatin Tarayya Ta Ɗauki Matakin Magance Yajin Aikin Da ASUU Ta Shiga

October 21, 2025 Amina Abdurrahman Hassan No Comments
Labarai

NLC Ta Bukaci Gwamnatin Tarayya Ta Ɗauki Matakin Magance Yajin Aikin Da ASUU Ta Shiga

October 21, 2025 Amina Abdurrahman Hassan No Comments
Labarai

Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna

October 20, 2025 Amina Abdurrahman Hassan No Comments
Labarai

Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno

October 20, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue

October 20, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati

October 19, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
  • Sabbin Labarai
  • Popular
  • Labarai mafi shahara
NLC Ta Bukaci Gwamnatin Tarayya Ta Ɗauki Matakin Magance Yajin Aikin Da ASUU Ta Shiga
Labarai
NLC Ta Bukaci Gwamnatin Tarayya Ta Ɗauki Matakin Magance Yajin Aikin Da ASUU Ta Shiga
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda  Biyu A Kaduna
Labarai
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A  Barno
Labarai
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
Labarai
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Labarai Labaran ƙasa
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
Rahoto
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Labarai
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
Siyasa
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
NLC Ta Bukaci Gwamnatin Tarayya Ta Ɗauki Matakin Magance Yajin Aikin Da ASUU Ta Shiga
Labarai
NLC Ta Bukaci Gwamnatin Tarayya Ta Ɗauki Matakin Magance Yajin Aikin Da ASUU Ta Shiga
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda  Biyu A Kaduna
Labarai
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A  Barno
Labarai
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
Labarai
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
Labarai Labaran jiha Labaran ƙasa

Mun karɓi dukkan kayan aiki daga Abuja kuma za mu fara rabasu ga ofisoshinmu na ƙananan hukumomi da ke Kano ranar Laraba – INEC

February 19, 2019 Matashiya No Comments

Kwamishinan zaɓe na jihar Kano Farfesa Riskuwa Arahu Shehu ne ya bayyana hakan yayin zantawa da manema labarai a jihar Kano. Kwamsihinan ya bayyana cewar sun karɓi dukkanin kayan aikin…

Labarai

Duk wanda ya saci akwatin zaɓe a bakin ransa

February 18, 2019 Matashiya No Comments

Shugaba Buhari ya umarci jami an tsaro da su kawar da suk wanda ya saci akwatin zaɓe. Cikin jawabin shugaban ƙasa Buhari yayin tattaunawa da masu ruwa da tsaki na…

Labarai

Dole INEC ta yi aiki sahihi tunda mun basu duk abinda suke buƙata

February 18, 2019 Matashiya No Comments

Cikin kalaman shugaban ƙasa Muhammadu Buhari yayin zaman gaggawa da aka yi yau a Abuja ya bayyana cewar an bawa hukumar zaɓe dukkan abinda suke buƙata. Ya ce wajibi ne…

Labarai

Buhari ya kira taron gaggawa a kan zaɓe yanzunnan

February 18, 2019 Matashiya No Comments

Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya kira taron gaggawa a fadarsa don tattauna al amuran da suka shafi siyasa. Shugaban wanda ya ke gudanar da taron tare da gwamnonin jam iyyar…

Labarai

Yadda na fara gyaran jannareto – wata Budurwa a Kano

February 18, 2019 Matashiya No Comments

Fadila Sani Shu’aibu ƴar jihar Kano a ƙaramar Hukumar Fagge ta bayyana cewar sha’awa ce ta sakata yin sana’ar wadda a yanzu ta zamto mata madogara. Tun bayan da ta…

Labaran ƙasa

Buhari yayi Allah wadai da hukumar zaɓe kan ɗage zaɓe sannan ya koma Abuja

February 18, 2019 Matashiya No Comments

Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya nuna rashin jin daɗinsa kan abin da hukumar Zaɓe tayi kan ɗage zaɓe. Shugaban ya bayyana hakan ne a shafinsa na twita daga bisani ya…

Rahoto

Kun san ma’anar jagaliya a siyasa?

February 18, 2019 Matashiya No Comments

Jagaliya na nufin biyayya ko goya baya ga duk wani shugaba, ko wani ɗan takara mai neman wata kujera, ko kuma wani mai muƙami irin na siyasa akan duk wani…

Girke girke

YADDA AKE LEMON SHINKAFA

February 18, 2019 Matashiya No Comments

Uwar gida da amarya barkanmu da wannan lokaci, sannunmu da sake haɗuwa ta cikin shafin girke-girke a yau za mu kawo yadda ake sarrafa lemon shinkafa. Kayan haɗin da ake…

Siyasa

Lokaci yayi da yakamata na huta cewar Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari

February 17, 2019 Matashiya No Comments

Idan na sake fɗuwa zaɓe ba zan kuma fitowa takara ba, komawa zanyi na zauna na huta mu cigaba da yiwa ƙasarmu addu a.

Labaran ƙasa

Ɗage zaɓen shugaban ƙasa da ƴan majalisu bashi da alaƙa da siyasa

February 17, 2019 Matashiya No Comments

Shugaban hukumar zaɓe mai zaman kanta ta ƙasa INEC farfesa mahmoud yakubu ya bayyana dage zaɓen da akayi bashi da alaƙa da siyasa. Shugaban ya bayyana hakan ne ga manema…

Posts navigation

1 … 688 689 690 … 697
Kana bukatar labaranmu ta Email?

Sanya Email dinka a nan domin samun sakon labaran Mujallar Matashiya ta Email dinka.

Join 256,383 other subscribers

Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Matashiya TV

Labaran da su ka wuceku

Labarai

NLC Ta Bukaci Gwamnatin Tarayya Ta Ɗauki Matakin Magance Yajin Aikin Da ASUU Ta Shiga

October 21, 2025 Amina Abdurrahman Hassan No Comments
Labarai

Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna

October 20, 2025 Amina Abdurrahman Hassan No Comments
Labarai

Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno

October 20, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue

October 20, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Adireshinmu:
  1. Lamba 11A Galadima Road, Kano Nigeria.
  2. Lamba 1B France Road, Sabon Gari, Kano Nigeria.

 

Adireshin Email:

info@matashiya.com

Talla
Talla
Talla
Matashiya TV
Talla
" async
Bayanan wata-wata
Talla
Matashiya TV

Proudly powered by WordPress | Theme: Newsup by Themeansar.

  • Gida
  • Game damu
  • Tuntubemu
 

Loading Comments...