Skip to content
  • Tue. Jul 15th, 2025
Matashiya TV

Matashiya TV

Mai Tsage Gaskiya Komai Ɗacinta

  • YouTube
  • Facebook
  • Twitter
  • Instagram
  • Game damu
  • Tuntubemu

Sabbin labarai

Majalisar Dokokin Najeriya Ta Dage Zamanta Zuwa Ranar 22 Ga Yuli Yau Baƙar Lahadi Ce Ga Najeriya – Shettima  Tinubu Ya Dawo Najeriya Bayan Shafe Makonni Biyu A Ziyarar Aiki Matasa Miliyan Bakwai Za Su Amfana da Horo A Fannin Fasahar Zamani Daga Gwamnatin Tarayya Hadin Gwiwa Da Dubai Babban Kwamandan Boko Haram Ya Miƙa Wuya A Borno
Majalisar Dokokin Najeriya Ta Dage Zamanta Zuwa Ranar 22 Ga Yuli
Labarai
Majalisar Dokokin Najeriya Ta Dage Zamanta Zuwa Ranar 22 Ga Yuli
Yau Baƙar Lahadi Ce Ga Najeriya – Shettima 
Labaran ƙasa
Yau Baƙar Lahadi Ce Ga Najeriya – Shettima 
Tinubu Ya Dawo Najeriya Bayan Shafe Makonni Biyu A Ziyarar Aiki
Labarai
Tinubu Ya Dawo Najeriya Bayan Shafe Makonni Biyu A Ziyarar Aiki
Matasa Miliyan Bakwai Za Su Amfana da Horo A Fannin Fasahar Zamani Daga Gwamnatin Tarayya Hadin Gwiwa Da Dubai
Labaran ƙasa
Matasa Miliyan Bakwai Za Su Amfana da Horo A Fannin Fasahar Zamani Daga Gwamnatin Tarayya Hadin Gwiwa Da Dubai
Babban Kwamandan Boko Haram Ya Miƙa Wuya A Borno
Labarai
Babban Kwamandan Boko Haram Ya Miƙa Wuya A Borno
Labarai

Majalisar Dokokin Najeriya Ta Dage Zamanta Zuwa Ranar 22 Ga Yuli

July 14, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Majalisar Dokokin Najeriya Ta Dage Zamanta Zuwa Ranar 22 Ga Yuli

July 14, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labaran ƙasa

Yau Baƙar Lahadi Ce Ga Najeriya – Shettima 

July 13, 2025 Matashiya No Comments
Labarai

Tinubu Ya Dawo Najeriya Bayan Shafe Makonni Biyu A Ziyarar Aiki

July 13, 2025 Matashiya No Comments
Labaran ƙasa

Matasa Miliyan Bakwai Za Su Amfana da Horo A Fannin Fasahar Zamani Daga Gwamnatin Tarayya Hadin Gwiwa Da Dubai

July 12, 2025 Matashiya No Comments
Labarai

Babban Kwamandan Boko Haram Ya Miƙa Wuya A Borno

July 12, 2025 Matashiya No Comments
  • Sabbin Labarai
  • Popular
  • Labarai mafi shahara
Majalisar Dokokin Najeriya Ta Dage Zamanta Zuwa Ranar 22 Ga Yuli
Labarai
Majalisar Dokokin Najeriya Ta Dage Zamanta Zuwa Ranar 22 Ga Yuli
Yau Baƙar Lahadi Ce Ga Najeriya – Shettima 
Labaran ƙasa
Yau Baƙar Lahadi Ce Ga Najeriya – Shettima 
Tinubu Ya Dawo Najeriya Bayan Shafe Makonni Biyu A Ziyarar Aiki
Labarai
Tinubu Ya Dawo Najeriya Bayan Shafe Makonni Biyu A Ziyarar Aiki
Matasa Miliyan Bakwai Za Su Amfana da Horo A Fannin Fasahar Zamani Daga Gwamnatin Tarayya Hadin Gwiwa Da Dubai
Labaran ƙasa
Matasa Miliyan Bakwai Za Su Amfana da Horo A Fannin Fasahar Zamani Daga Gwamnatin Tarayya Hadin Gwiwa Da Dubai
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Labarai Labaran ƙasa
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
Rahoto
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Labarai
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
Siyasa
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
Majalisar Dokokin Najeriya Ta Dage Zamanta Zuwa Ranar 22 Ga Yuli
Labarai
Majalisar Dokokin Najeriya Ta Dage Zamanta Zuwa Ranar 22 Ga Yuli
Yau Baƙar Lahadi Ce Ga Najeriya – Shettima 
Labaran ƙasa
Yau Baƙar Lahadi Ce Ga Najeriya – Shettima 
Tinubu Ya Dawo Najeriya Bayan Shafe Makonni Biyu A Ziyarar Aiki
Labarai
Tinubu Ya Dawo Najeriya Bayan Shafe Makonni Biyu A Ziyarar Aiki
Matasa Miliyan Bakwai Za Su Amfana da Horo A Fannin Fasahar Zamani Daga Gwamnatin Tarayya Hadin Gwiwa Da Dubai
Labaran ƙasa
Matasa Miliyan Bakwai Za Su Amfana da Horo A Fannin Fasahar Zamani Daga Gwamnatin Tarayya Hadin Gwiwa Da Dubai
Labarai

Gwamnatin Yobe Ta Bayar Da Umarnin Rufe Wasu Kasuwanni A Jihar

July 3, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments

Gwamnatin Yobe ta bayar da umarnin rufe wasu kasuwanni uku a Jihar bisa matsalar rashin tsaro da ke ƙara ta’azzara a yankunan da Kasuwar ta ke. Mai bai’wa gwamnan Jihar…

Labarai

Abubakar Malami Ya Koma Jam’iyyar ADC

July 2, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments

Tsohon Ministan shari’a Abubakar Malami ya tabbatar da ficewarsa daga jam’iyyar APC mai mulkin Ƙasa, tare da ayyana jam’iyyar ADC a matsayin jam’iyyar da ya zaba. Malami ya bayyana hakan…

Labarai

Rauf Aregbesola Ya Zama Sakataren Jam’iyyar ADC Ta Ƙasa Na Riko

July 2, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments

Tsohon gwamnan jihar Osun Rauf Aregbesola ya zama sakataren jam’iyyar ADC ta ƙasa na riƙo. Aregbesola dai shi ne tsohon ministan harkokin cikin a lokacin tsohon shugaban Najeriya Muhammadu Buhari…

Labarai

Sanata David Mark Ya Fice Daga Jam’iyyar PDP Zuwa ADC

July 2, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments

Tsohon shugaban majalisar dattawa a Najeriya Sanata David Mark ya bayyana ficewarsa daga jam’iyyar PDP. Sanatan wanda ya aike da wasikar ficewa daga jam’iyyar ya ce ya fita ne sakamakon…

Labarai

An Kammala Kwaso Alhazan Najeriya Daga Ƙasa Mai Tsarki

July 2, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments

Hukumar alhazai a Najeriya ta kammala dawo da alhazan ƙasar baki ɗaya. An dawo da alhazan bayan kammala aikin hajjin bana na shekarar 2025. Mai magana da yawun hukumar Fatima…

Labarai

Sojoji Sun Hallaka Ƴan Boko Haram Goma A Borno

July 1, 2025 Matashiya No Comments

Rundunar sojin Najeriya sun tabbatar da hallaka mayaƙan Boko Haram goma a iyaka tsakanin Najeriya da Cameroon. Jami’an sun kaddamar da harin kan mayaƙan a kudancin tafkin Chadi. Kwamandan dakarun…

Labarai

An Yi Jana’izar Aminu Ɗantata A Madina Tawagar Gwamnatin Tarayya Da Ɗangote Sun Halarta

July 1, 2025 Matashiya No Comments

Wata tawaga daga Gwamnatin Tarayya ta halarci jana’izar fitaccen ɗan kasuwa kuma dattijon Arewa, Alhaji Aminu Ɗantata, wadda aka yi a birnin Madina na ƙasar Saudiyya a ranar Talata. Alhaji…

Labarai

Ƴan Bindiga Sun Ƙwace Bindigogin Ƴan Sanda A Kebbi

June 29, 2025 Matashiya No Comments

Gwamnatin jihar Kebbi ta tabbatar fa kai wa jami’an yan sandan kwantar da tarzoma hari a jihar. An kai wa jami’an hari ne a ofishinsu da ke Makuku a karamar…

Labarai

Wakilcin Gwamnatin Plateau Sun Isa Zaria Don Ta’aziyyar Matafiyan Da Aka Kashe

June 29, 2025 Matashiya No Comments

Wakilai daga jihar Plateau sun isa Zaria ta jihar Kaduna domin jajantawa kan kisan matafiya da aka yi a jihar. A jiya Asabar ne sarkin Zazzau Ambasada Nuhu Bamalli ya…

Labarai

Za A Binne Marigayi Alhaji Aminu Alasan Ɗantata A Madina Gobe Litinin

June 29, 2025 Matashiya No Comments

Ƙasar Saudiyya ta amince a binne marigayi Alhaji Aminu Alasan Dantata a birnin Madina. Sakataren marigayin Alhai Mustapha Abdullahi Junaidu ne ya bayyana haka yau Lahadi A cewarsa za a…

Posts navigation

1 … 3 4 5 … 660
Kana bukatar labaranmu ta Email?

Sanya Email dinka a nan domin samun sakon labaran Mujallar Matashiya ta Email dinka.

Join 44,728 other subscribers

Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Matashiya TV

Labaran da su ka wuceku

Labarai

Majalisar Dokokin Najeriya Ta Dage Zamanta Zuwa Ranar 22 Ga Yuli

July 14, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labaran ƙasa

Yau Baƙar Lahadi Ce Ga Najeriya – Shettima 

July 13, 2025 Matashiya No Comments
Labarai

Tinubu Ya Dawo Najeriya Bayan Shafe Makonni Biyu A Ziyarar Aiki

July 13, 2025 Matashiya No Comments
Labaran ƙasa

Matasa Miliyan Bakwai Za Su Amfana da Horo A Fannin Fasahar Zamani Daga Gwamnatin Tarayya Hadin Gwiwa Da Dubai

July 12, 2025 Matashiya No Comments
Adireshinmu:
  1. Lamba 11A Galadima Road, Kano Nigeria.
  2. Lamba 1B France Road, Sabon Gari, Kano Nigeria.

 

Adireshin Email:

info@matashiya.com

Talla
Talla
Talla
Matashiya TV
Talla
" async
Bayanan wata-wata
Talla
Matashiya TV

Proudly powered by WordPress | Theme: Newsup by Themeansar.

  • Gida
  • Game damu
  • Tuntubemu