Skip to content
  • Mon. Dec 8th, 2025
Matashiya TV

Matashiya TV

Mai Tsage Gaskiya Komai Ɗacinta

  • YouTube
  • Facebook
  • Twitter
  • Instagram
  • Game damu
  • Tuntubemu

Sabbin labarai

Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi Hukumar NAFDAC Ta Haramta Samarwa Da Sayar Da Barasa A Kwalabe A Ƙasar
Har Yanzu Ina Nan  A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Labarai
Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Labarai
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu  A Jihar
Labarai
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
Labaran ƙasa
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
Hukumar NAFDAC Ta Haramta Samarwa Da Sayar Da Barasa A Kwalabe A Ƙasar
Labarai
Hukumar NAFDAC Ta Haramta Samarwa Da Sayar Da Barasa A Kwalabe A Ƙasar
Labarai

Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike

December 6, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike

December 6, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda

December 6, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar

November 24, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labaran ƙasa

Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi

November 17, 2025 Matashiya No Comments
Labarai

Hukumar NAFDAC Ta Haramta Samarwa Da Sayar Da Barasa A Kwalabe A Ƙasar

November 11, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
  • Sabbin Labarai
  • Popular
  • Labarai mafi shahara
Har Yanzu Ina Nan  A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Labarai
Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Labarai
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu  A Jihar
Labarai
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
Labaran ƙasa
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Labarai Labaran ƙasa
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
Rahoto
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Labarai
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
Siyasa
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
Har Yanzu Ina Nan  A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Labarai
Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Labarai
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu  A Jihar
Labarai
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
Labaran ƙasa
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
Labarai

Bayan Tara Maƙudan Kuɗaɗe Watanni Huɗu Cif Rarara Yayi Muƙus Da Batun Sabuwar Waƙar Buhari

January 9, 2021 Matashiya No Comments

Tun a watan Satumban shekarar da ta gabata mawaƙi Dauda Kahutu Rarara ya yi shela don a tara masa kuɗin da zai yi sabuwar waƙa. Kimanin watanni huɗu kenan har…

Labarai

Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Sace Yara Shida A Zamfara

January 9, 2021 Matashiya No Comments

Rundunar ƴan sanda a jihar Zamfara ta tabbatar da sace wasu yara su shida ƴan gida ɗaya a jihar. Yaran da aka sace ƴaƴa ne ga Alhaji Sani Gyare da…

Labarai

Gobara Ta Hallaka Jarirai Guda Goma A Asibiti

January 9, 2021 Matashiya No Comments

Aƙalla jarirai goma ne suka mutu yayin da wata gobara ta tashi a wani Asibiti da ke jihar Maharashta na ƙasar Indiya. Gobarar ta faru ne wayewar garin hyau Asabar…

Labarai

Kotu Ta Yanke Hukuncin Bulala 12 Ga Waɗanda Suka Saci Waya

January 9, 2021 Matashiya No Comments

Wata kotun majistire a jihar Kano ta yanke hukuncin bulala 12 kowanne ga matasa biyu da aka samesu da laifin satar waya. Jabir Idris mazaunin Jakara da Salisu Hamisu mazaunin…

Labarai

Za Mu Murƙushe Boko Haram A 2021 – Buhari

January 9, 2021 Matashiya No Comments

Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya ce a cikin shekarar da muke ciki ta 2021 za a kawo ƙarshen ƙungiyar Boko Haram a faɗin ƙasa baki ɗaya. Muhammadu Buhari ya bayyana…

Labarai

Bayan Sun Bindige Ɗaya Suka Kama Uku Daga Cikin Ƴan Bindiga

January 7, 2021 Matashiya No Comments

Rundunar yan sandan jihar Gombe ta kama wasu da ake zarginsu da aikata garkuwa da mutane da kuma wasu da ake zargi da yin fyaɗe. An kama mutane biyu bisa…

Labarai

An Cafke Mutane Biyu Ma’aikatan Ma’aikatar kananan Hukumomi Bayan Sun Cefanar Da Tallafin Korona

January 7, 2021 Matashiya No Comments

Rundunar ƴan sanda ta tabbatar da kama wasu ma aikatan ma aikatar ƙananan hukumomi da karkatar da tallafin Korona. Ƴan sanda a jihar Oyo sun gurfanar da Adebiyi Azeez da…

Labarai

A Ƙasa Da Kwanaki 20 An Kama Ƴan Ta’adda 83 Da Bindigogi

January 6, 2021 Matashiya No Comments

A ƙasa da kwanaki ashirin an samu nasararar kama ɓata gari 83 tare da wasu bindigogi a jihar Benue. Kwamishinan ƴan sandan jihar Muƙaddas Garba ne ya ce daga ranar…

Labarai

An ƙwace Lasisin Makarantu Masu Zaman Kansu Sama Da 500 A Zamfara

January 6, 2021 Matashiya No Comments

Gwamnatin jihar Zamfara ta kwace lasisin makarantu masu zaman kansu sama da 500. Kwamishinan Ilimi a jihar Alhaji Abdullahi Ibrahim ne ya sanar da hakan ya ce an kwace lasisin…

Labarai

Bayan Hallaka Sakataren Ilimi, Ƴan Bindiga Sun Yi Awon Gaba Da mutane masu yawa

January 5, 2021 Matashiya No Comments

Wasu da ake zargin ƴan bindiga ne sun hallaka tsohon sakataren ilimi a jihar Nassarawa. Ƴan bindigan sun hallakashi a yayin da yake kan hanyarsa ta zuwa Nassarawa. Lamarin ya…

Posts navigation

1 … 578 579 580 … 701
Kana bukatar labaranmu ta Email?

Sanya Email dinka a nan domin samun sakon labaran Mujallar Matashiya ta Email dinka.

Join 256,830 other subscribers

Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Matashiya TV

Labaran da su ka wuceku

Labarai

Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike

December 6, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda

December 6, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar

November 24, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labaran ƙasa

Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi

November 17, 2025 Matashiya No Comments
Adireshinmu:
  1. Lamba 11A Galadima Road, Kano Nigeria.
  2. Lamba 1B France Road, Sabon Gari, Kano Nigeria.

 

Adireshin Email:

info@matashiya.com

Talla
Talla
Talla
Matashiya TV
Talla
" async
Bayanan wata-wata
Talla
Matashiya TV

Proudly powered by WordPress | Theme: Newsup by Themeansar.

  • Gida
  • Game damu
  • Tuntubemu