Skip to content
  • Fri. Nov 7th, 2025
Matashiya TV

Matashiya TV

Mai Tsage Gaskiya Komai Ɗacinta

  • YouTube
  • Facebook
  • Twitter
  • Instagram
  • Game damu
  • Tuntubemu

Sabbin labarai

NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya Sama Da 100 Da Suka Dawo Gida Daga Jamhuriyyar Nijar Sojojin Najeriya Sun Ceto Mutane 17 A Sumame Daban-daban A Faɗin Ƙasar Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Sace Mataimakin Shugaban Majalisar Dokokin Kebbi. Sabbin Hafsoshin Tsaro: Sanata Barau Ya Nemi Su Nuna Cikakkiyar Biyayya Ga Shugaban Ƙasa Da kuma Kundin Tsarin Mulkin Najeriya Ƴan Sanda A Adamawa Sun Kama Wani Matashi Da Ya Mallaki Bindiga Ba Bisa Ƙa’ida Ba
NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya Sama Da 100 Da Suka Dawo Gida Daga Jamhuriyyar Nijar
Labarai Labaran ƙasa
NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya Sama Da 100 Da Suka Dawo Gida Daga Jamhuriyyar Nijar
Sojojin Najeriya Sun Ceto Mutane 17 A Sumame Daban-daban A Faɗin Ƙasar
Tsaro
Sojojin Najeriya Sun Ceto Mutane 17 A Sumame Daban-daban A Faɗin Ƙasar
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Sace Mataimakin Shugaban Majalisar Dokokin Kebbi.
Labaran jiha Tsaro
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Sace Mataimakin Shugaban Majalisar Dokokin Kebbi.
Sabbin Hafsoshin Tsaro: Sanata Barau Ya Nemi Su Nuna Cikakkiyar Biyayya Ga Shugaban Ƙasa Da kuma Kundin Tsarin Mulkin Najeriya
Labaran ƙasa Tsaro
Sabbin Hafsoshin Tsaro: Sanata Barau Ya Nemi Su Nuna Cikakkiyar Biyayya Ga Shugaban Ƙasa Da kuma Kundin Tsarin Mulkin Najeriya
Ƴan Sanda A Adamawa Sun Kama Wani Matashi Da Ya Mallaki Bindiga Ba Bisa Ƙa’ida Ba
Labarai
Ƴan Sanda A Adamawa Sun Kama Wani Matashi Da Ya Mallaki Bindiga Ba Bisa Ƙa’ida Ba
Labarai Labaran ƙasa

NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya Sama Da 100 Da Suka Dawo Gida Daga Jamhuriyyar Nijar

November 1, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai Labaran ƙasa

NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya Sama Da 100 Da Suka Dawo Gida Daga Jamhuriyyar Nijar

November 1, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Tsaro

Sojojin Najeriya Sun Ceto Mutane 17 A Sumame Daban-daban A Faɗin Ƙasar

November 1, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labaran jiha Tsaro

Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Sace Mataimakin Shugaban Majalisar Dokokin Kebbi.

November 1, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labaran ƙasa Tsaro

Sabbin Hafsoshin Tsaro: Sanata Barau Ya Nemi Su Nuna Cikakkiyar Biyayya Ga Shugaban Ƙasa Da kuma Kundin Tsarin Mulkin Najeriya

November 1, 2025 Matashiya No Comments
Labarai

Ƴan Sanda A Adamawa Sun Kama Wani Matashi Da Ya Mallaki Bindiga Ba Bisa Ƙa’ida Ba

October 31, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
  • Sabbin Labarai
  • Popular
  • Labarai mafi shahara
NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya Sama Da 100 Da Suka Dawo Gida Daga Jamhuriyyar Nijar
Labarai Labaran ƙasa
NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya Sama Da 100 Da Suka Dawo Gida Daga Jamhuriyyar Nijar
Sojojin Najeriya Sun Ceto Mutane 17 A Sumame Daban-daban A Faɗin Ƙasar
Tsaro
Sojojin Najeriya Sun Ceto Mutane 17 A Sumame Daban-daban A Faɗin Ƙasar
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Sace Mataimakin Shugaban Majalisar Dokokin Kebbi.
Labaran jiha Tsaro
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Sace Mataimakin Shugaban Majalisar Dokokin Kebbi.
Sabbin Hafsoshin Tsaro: Sanata Barau Ya Nemi Su Nuna Cikakkiyar Biyayya Ga Shugaban Ƙasa Da kuma Kundin Tsarin Mulkin Najeriya
Labaran ƙasa Tsaro
Sabbin Hafsoshin Tsaro: Sanata Barau Ya Nemi Su Nuna Cikakkiyar Biyayya Ga Shugaban Ƙasa Da kuma Kundin Tsarin Mulkin Najeriya
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Labarai Labaran ƙasa
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
Rahoto
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Labarai
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
Siyasa
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya Sama Da 100 Da Suka Dawo Gida Daga Jamhuriyyar Nijar
Labarai Labaran ƙasa
NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya Sama Da 100 Da Suka Dawo Gida Daga Jamhuriyyar Nijar
Sojojin Najeriya Sun Ceto Mutane 17 A Sumame Daban-daban A Faɗin Ƙasar
Tsaro
Sojojin Najeriya Sun Ceto Mutane 17 A Sumame Daban-daban A Faɗin Ƙasar
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Sace Mataimakin Shugaban Majalisar Dokokin Kebbi.
Labaran jiha Tsaro
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Sace Mataimakin Shugaban Majalisar Dokokin Kebbi.
Sabbin Hafsoshin Tsaro: Sanata Barau Ya Nemi Su Nuna Cikakkiyar Biyayya Ga Shugaban Ƙasa Da kuma Kundin Tsarin Mulkin Najeriya
Labaran ƙasa Tsaro
Sabbin Hafsoshin Tsaro: Sanata Barau Ya Nemi Su Nuna Cikakkiyar Biyayya Ga Shugaban Ƙasa Da kuma Kundin Tsarin Mulkin Najeriya
Labarai

Kwastam Ta Mika Makaman Da Ta Kama A Legas Ga Ofishin Mashawarcin Shugaban Kasa Kan Tsaro

February 14, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments

Hukumar hana fasa kwauri a Najeriya kwastam ta mika bindigu 1,599 da kunshin harsashi 2,298 ga ofishin mai bai wa shugaban ƙasa shawara kan sha’anin tsaron ƙasa. Jami’an sun kama…

Labarai

Ɓagas – Yadda Aka Ɗaura Auren Wata Budurwa Kan Sadaki Naira 1,000 A Kano

February 10, 2025 Matashiya No Comments

Al’amarin ya faru a ranar Asabar a unguwar Tudun Yola a Kano. Yayin da mu ka zanta da matashin angon ya shaidawa Matashiya TV cewar, amaryar tasa ta yi alƙawarin…

Labarai

Aikin Haƙar Ma’adanai Ba Bisa Ka’ida Ba Shi Ne Ya Ke Janyo Gujewa Zuwa Makaranta A Jihar Filato – Gwamna Mutfwang

February 10, 2025 Mansur Umar No Comments

Gwamnan jihar Filato Caleb Mutfwang ya koka da yawan haƙar ma’adanai ba bisa ka’ida ba a jihar, in da ya ce hakan ya na shafar ƙin shiga makaranta. Mutfwang ya…

Labarai

Bai Kamata Gwamnatin Tarayya Ta Dinga Iƙirarin Cewa Macizai Da Birrai Su Na Haɗiye Kuɗaɗen Al’umma Ba – Atiku Abubakar

February 10, 2025 Mansur Umar No Comments

Tsohon mataimakin shugaban kasa Alhaji Atiku Abubakar ya gargaɗi gwamnatin tarayya da cewa, ikirarin cewa dabbobi kamar macizai da birrai su na haɗiye kuɗaɗen al’umma Sam ba abun lamunta ba…

Labarai

UNICEF Ta Buƙaci Gwamnatin Kano Da Ta Ruɓanya Ƙoƙarinta Wajen Yaƙi Da Cutar Shan-inna

February 10, 2025 Mansur Umar No Comments

Asusun tallafawa yara na UNICEF ya yi kira ga gwamnatin jihar Kano, da ta haɓaka ƙoƙarinta a ɓangaren yaƙi da cutar shan-inna ta hanyar tsawaita bayar da rigakafi. Babban wakilin…

Labarai

Rundunar Sojin Ruwan Najeriya Ta Kama Wasu Mutane Bisa Zargin Satar Ɗanyen Man Fetur A Akwa Ibom

February 9, 2025 Mansur Umar No Comments

Sojojin ruwa a Najeriya ƙarƙashin rundunar Operation Delta Sanity 2, sun samu nasarar kama wasu mutane tara da ake zargi da aikata laifin satar ɗanyen man fetur a jihar Akwa…

Labarai

Za A Samu Yanayin Hazo Na Tsawon Kwanaki Uku A Faɗin Najeriya – NiMet

February 9, 2025 Mansur Umar No Comments

Hukumar hasashen yanayin sararin samaniya ta Najeriya (NiMet), ta yi hasashen samun yanayin hazo daga yau Lahadi zuwa ranar Talata a ɗaukacin faɗin Najeriya. Hasashen yanayin hukumar da aka bayyana…

Labarai

Gwamnan Kano Abba Kabir Yusuf Ya Naɗa Sabon Sakataren Gwamnatin Jihar

February 9, 2025 Mansur Umar No Comments

Gwamnan jihar Kano Abba Kabir Yusuf ya naɗa Umar Ibrahim a matsayin sabon sakataren gwamnatin jihar Kano, inda zai fara aiki daga ranar Litinin mai zuwa. Mai magana da yawun…

Labarai

Muna Samun Nasara A Yaƙin Da Muke Yi Da Ƴan Ta’addah – Gwamna Dauda Lawal

February 9, 2025 Mansur Umar No Comments

Gwamnan jihar Zamfara Ahmad Dauda Lawal ya shaidawa bankin duniya cewa, gwamnatinsa ta na samun nasara akan ƴan ta’addan da su ka addabi jihar. Gwamnan ya bayyana hakan ne, yayin…

Labarai

Gwamnatin Tarayya Za Ta Sanya Shingayen Karɓar Haraji A Wasu Titunan Najeriya

February 9, 2025 Mansur Umar No Comments

Ministan ayyuka na Najeriya David Umahi ya bayyana cewa, gwamnatin tarayya ta na duba yiwuwar sanya shingayen karɓar haraji a wasu titunan Najeriya. Ministan ya bayyana hakan ne a jiya…

Posts navigation

1 … 97 98 99 … 699
Kana bukatar labaranmu ta Email?

Sanya Email dinka a nan domin samun sakon labaran Mujallar Matashiya ta Email dinka.

Join 256,282 other subscribers

Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Matashiya TV

Labaran da su ka wuceku

Labarai Labaran ƙasa

NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya Sama Da 100 Da Suka Dawo Gida Daga Jamhuriyyar Nijar

November 1, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Tsaro

Sojojin Najeriya Sun Ceto Mutane 17 A Sumame Daban-daban A Faɗin Ƙasar

November 1, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labaran jiha Tsaro

Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Sace Mataimakin Shugaban Majalisar Dokokin Kebbi.

November 1, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labaran ƙasa Tsaro

Sabbin Hafsoshin Tsaro: Sanata Barau Ya Nemi Su Nuna Cikakkiyar Biyayya Ga Shugaban Ƙasa Da kuma Kundin Tsarin Mulkin Najeriya

November 1, 2025 Matashiya No Comments
Adireshinmu:
  1. Lamba 11A Galadima Road, Kano Nigeria.
  2. Lamba 1B France Road, Sabon Gari, Kano Nigeria.

 

Adireshin Email:

info@matashiya.com

Talla
Talla
Talla
Matashiya TV
Talla
" async
Bayanan wata-wata
Talla
Matashiya TV

Proudly powered by WordPress | Theme: Newsup by Themeansar.

  • Gida
  • Game damu
  • Tuntubemu