Skip to content
  • Tue. Oct 21st, 2025
Matashiya TV

Matashiya TV

Mai Tsage Gaskiya Komai Ɗacinta

  • YouTube
  • Facebook
  • Twitter
  • Instagram
  • Game damu
  • Tuntubemu

Sabbin labarai

Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati Gwamnatin Adamawa Ta Bai’wa Kwalejin Noma Kimiyya Da Fasaha Ta Jihar Tallafin Naira Miliyan 460
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda  Biyu A Kaduna
Labarai
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A  Barno
Labarai
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
Labarai
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati
Labarai
NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati
Gwamnatin Adamawa Ta Bai’wa Kwalejin Noma Kimiyya Da Fasaha Ta Jihar Tallafin Naira Miliyan 460
Labarai
Gwamnatin Adamawa Ta Bai’wa Kwalejin Noma Kimiyya Da Fasaha Ta Jihar Tallafin Naira Miliyan 460
Labarai

Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna

October 20, 2025 Amina Abdurrahman Hassan No Comments
Labarai

Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna

October 20, 2025 Amina Abdurrahman Hassan No Comments
Labarai

Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno

October 20, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue

October 20, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati

October 19, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Gwamnatin Adamawa Ta Bai’wa Kwalejin Noma Kimiyya Da Fasaha Ta Jihar Tallafin Naira Miliyan 460

October 19, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
  • Sabbin Labarai
  • Popular
  • Labarai mafi shahara
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda  Biyu A Kaduna
Labarai
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A  Barno
Labarai
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
Labarai
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati
Labarai
NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Labarai Labaran ƙasa
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
Rahoto
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Labarai
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
Siyasa
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda  Biyu A Kaduna
Labarai
Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A  Barno
Labarai
Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
Labarai
Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue
NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati
Labarai
NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati
Labaran jiha

Yadda aka ƙona gidan ɗan takarar gwamnan kano na jam’iyar PDP

February 12, 2019 Matashiya No Comments

Tun a jiya daddare rahotanni suka tabbatar da ƙona gidan ɗan takarar gwamnan kano Abba kabir yusif na jam’iyar PDP. Wasu matasa ne da ba’asan ko suwaye ba suka cinnawa…

Labaran jiha

An cigaba da shari’ar ɗan takarar gwamnan Kano bisa zargin dafara

February 12, 2019 Matashiya No Comments

Babbar kotun tarayya da ke jihar Kano karkashin mai shari’a Lures Okapo ta zauna don sauraron shaidu dangane da zargin ɗan takarar gwamnan kano Abdussalam Abdulkarin AA Zaura. Hukumar yaki…

Siyasa

Ba’a samun kuɗi a tafiyar Buhari shi ya sa muka barta Adam Zango, Hajara Usman ta koma PDP

February 11, 2019 Matashiya No Comments

Cikin wani faifain bidiyo da jarumi Adam Zango ya saka a shafinsa na facebook na bayyana cewar ba a samun kuɗi a tafiyar Gwamnatin Buhari sannan idan sun yi abu…

Lafiya

Cutar Lasa na cigaba da hallaka al’ummar Najeriya

February 11, 2019 Matashiya No Comments

A wata ƙididdiga da Hukumar da ke kula da cututtuka masu saurin yaɗuwa a Najeriya NCDC ta bayyana cewa tun daga lokacin da aka samu ɓullar cutar Lasa da beraye…

Labarai

Mahaifin Ibro ya rasu

February 11, 2019 Matashiya No Comments

Allah ya yiwa Mahaifinmarigayi fitaccen ɗan wasan barkwancin nan Rabilu Musa Ibro wato rasuwa Alhaji Musa. Marigayi ya rasu bayan fama da jinya da yayi. Ya rasu ya bar matansa…

Siyasa

Zan kyautata kasuwanci da walwalar ƴan jihar kano – Atiku

February 10, 2019 Matashiya No Comments

Miliyoyin mutane ne suka halarci wajen taronAtiku a Kano Ɗan takarar shuhgabancin ƙasar nan Alhaji Atiku Abubakar na jam’iyyar PDP ya sha alwahin kawar da ƙunci da ya ce ana…

Siyasa

Atiku yana bainar taro wanda ake yi a jihar Kano

February 10, 2019 Matashiya No Comments

Taron PDP a yau kenan wanda yake gudana a jihar Kano, Adam Zango na cigaba da sa mutane nishadi a halin yanzu.

Siyasa

Ba za’a yi zaɓe a jihata ba tunda ba mu da ɗan takara

February 9, 2019 Matashiya No Comments

Gwamanan jihar Zamfara Abdul’aziz Yari ya bayyana cewar ba za a yi zaɓe a jiharsa ba matuƙar hukumar zaɓe ba ta ayyana sunan ɗan takarar jam iyyar APC ba. Hakan…

Siyasa

Ba’a mutuntani a tafiyar Buhari ba shi ya sa na koma Atiku

February 9, 2019 Matashiya No Comments

“Ba kuɗi ne a gabana ba domin kuɗi ba zai iya baka komai ba, amma a san mutum yana bayar da gudunmawa ma wani abu ne” inji Adam Zango. Jarumin…

Siyasa

Buhari ya sauka a jihar Legas

February 9, 2019 Matashiya No Comments

Miliyyin mutane ne suke zaman daɓaro don jiran zuwan shugaba muhammadu Buhari a Jihar Legas A cigaba da yaƙin neman zaɓen shugaban ƙasa wanda ake sa ran gudanarsa a ranar…

Posts navigation

1 … 690 691 692 … 697
Kana bukatar labaranmu ta Email?

Sanya Email dinka a nan domin samun sakon labaran Mujallar Matashiya ta Email dinka.

Join 256,383 other subscribers

Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Matashiya TV

Labaran da su ka wuceku

Labarai

Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda Biyu A Kaduna

October 20, 2025 Amina Abdurrahman Hassan No Comments
Labarai

Sojoji Biyar Ne Su Ka Rasa Rayukan Su Sakamakon Wani Hari Da A Ke Zargin Boko Haram Ta Kai A Barno

October 20, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Ƴan Sanda Sun Tabbatar Da Mutuwar Wani Da A Ke Zargi Da Kisan Kai A Jihar Benue

October 20, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

NSCDC Ta Gargaɗi Masu Shirin Zanga-zanga Kan Sakin Nnamdi Kanu Da Su Kaucewa Lalata Kadarorin Gwamnati

October 19, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Adireshinmu:
  1. Lamba 11A Galadima Road, Kano Nigeria.
  2. Lamba 1B France Road, Sabon Gari, Kano Nigeria.

 

Adireshin Email:

info@matashiya.com

Talla
Talla
Talla
Matashiya TV
Talla
" async
Bayanan wata-wata
Talla
Matashiya TV

Proudly powered by WordPress | Theme: Newsup by Themeansar.

  • Gida
  • Game damu
  • Tuntubemu
 

Loading Comments...