Skip to content
  • Mon. Dec 8th, 2025
Matashiya TV

Matashiya TV

Mai Tsage Gaskiya Komai Ɗacinta

  • YouTube
  • Facebook
  • Twitter
  • Instagram
  • Game damu
  • Tuntubemu

Sabbin labarai

Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi Hukumar NAFDAC Ta Haramta Samarwa Da Sayar Da Barasa A Kwalabe A Ƙasar
Har Yanzu Ina Nan  A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Labarai
Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Labarai
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu  A Jihar
Labarai
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
Labaran ƙasa
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
Hukumar NAFDAC Ta Haramta Samarwa Da Sayar Da Barasa A Kwalabe A Ƙasar
Labarai
Hukumar NAFDAC Ta Haramta Samarwa Da Sayar Da Barasa A Kwalabe A Ƙasar
Labarai

Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike

December 6, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike

December 6, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda

December 6, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar

November 24, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labaran ƙasa

Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi

November 17, 2025 Matashiya No Comments
Labarai

Hukumar NAFDAC Ta Haramta Samarwa Da Sayar Da Barasa A Kwalabe A Ƙasar

November 11, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
  • Sabbin Labarai
  • Popular
  • Labarai mafi shahara
Har Yanzu Ina Nan  A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Labarai
Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Labarai
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu  A Jihar
Labarai
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
Labaran ƙasa
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Labarai Labaran ƙasa
‘Yan Fashi sun harbe mutane shida a Yola
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
Rahoto
Kun san illar da ke tattare da wayar salula?
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Labarai
KANNYWOOD GOBARA DAGA KOGI – Kotu ta aike da sammaci ga Adam Zango
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
Siyasa
Kun san me ya sa aka kama Buba Galadima?
Har Yanzu Ina Nan  A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Labarai
Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Labarai
Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu  A Jihar
Labarai
Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
Labaran ƙasa
Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi
Labarai

Boko Haram Sun Kashe Sojoji A Chibok, Tare Da Ƙona Gidaje 40

January 4, 2021 Matashiya No Comments

Aƙalla mutane 7 aka kashe yayin da sojoji da dama suka samu raunI bayan wani hari da ƙungiyar Boko Haram ta kai wani ƙauye a Chibok. Mayaƙan sun yi tsinkaye…

Labarai

Hauhawar Korona – Akwai Yiwuwar Sake Saka Dokar Kulle A Najeriya

January 4, 2021 Matashiya No Comments

Gwamnatin tarayyar Najeriya na duba yiwuwar sake saka dokar kulle a wasu jihohin ƙasar bisa la’akari da hauhawar masu kamuwa da cutar Korona. Mai lura da ayyukan kwamitin fadar shugaban…

Labaran jiha

Ƴan gudun hijira dubu 800 ne ke cikin tsananin yunwa a Borno

January 2, 2021 Matashiya No Comments

Gwamna jihar Borno Babagana Zulum ne ya bayyana hakan a yayin da ya ziyarci hukumar ba da agajin gaggawa ta ƙasa a Abuja. Babagana Zulum ya buƙaci hukumar da ta…

Labarai

An Yake Hukuncin Kisa Ta Hanyar Rataya Ga Matashin Da Ya Hallaka Wata Budurwa

December 31, 2020 Matashiya No Comments

Babbar kotun jiha da ke zamanta a Ringim jihar Jigawa ta yanke wa wasu matasa biyu Mustapha Idris hukuncin kisa ta hanyar rataya. Da yake karanta hukuncin Alkalin kotun mai…

Labarai

Bayan Yanka Manoman Shinkafa Boko Haram Sun Hallaka Mutane Bakwai A Jere

December 30, 2020 Matashiya No Comments

Wasu da ake zargin mayaƙan ƙungiyar Boko Haram ne sun hallaka mutane bakwai a wani ƙauye da ke ƙaramar hukumar Jere a jihar Borno. An kashe mutanen a ƙauyen Kayamla…

Labarai

Karota Sun Cafke Inymurin Da Ke Safarar Tabar Wiwi A Kano

December 30, 2020 Matashiya No Comments

Hukumar lura da tuƙi a jihar Kano Karota ta kama wani Ekennah Okechuku da ke safarar tabar wiwi mai tarin yawa Hukumar ta miƙa motar da aka kama ga hukumar…

Labarai

An Gurfanar Da Matashi A Gaban Kotu Bayan Ya Gartsawa Budurwarsa Cizo A Mamanta

December 30, 2020 Matashiya No Comments

Rundunar yan sanda a jihar Edo ta gurfanar da wani Chibuke Njokwu bisa zargin cizon budurwarsa a mamanta. Matashin mai shekaru 25 a duniya ya ciji budurwarsa ne a yayin…

Labarai

Darajar Naira na iya faɗuwa ƙasa wanwar a shekarar 2021 – CBN

December 28, 2020 Matashiya No Comments

Babban bankin Najeriya CBN ya ce akwai yuwuwar darajar Naira ta sake faɗuwa ƙasa a shekarar 2021 mai kamawa. Hasashen bankin wanda ya tuntunɓi kamfanoni da ƴan kasuwa sama da…

Labaran ƙetare

Saudiyya Ta Haramta Auren Ƴan Ƙasa Da Shekaru 18

December 28, 2020 Matashiya No Comments

Ma’aikatar shari’a a ƙasar Saudiyya ta saka dokar hana aurar da mutanen da suke ƙasa da shekaru goma sha takwas. Ministan shari’a kuma shugaban majalisar alƙalai a ƙasar Sheikh Walid…

Labarai

An Cafke Mutanen da Ake Zargi Da Hallaka Matar Aure

December 26, 2020 Matashiya No Comments

Rundunar ƴan sanda a jihar Ogun ta kama wasu mutane biyar da ake zargin su da kashe wata matar aure da kuma wani mai keke napep. Kakakin rundunar ƴan sanda…

Posts navigation

1 … 579 580 581 … 701
Kana bukatar labaranmu ta Email?

Sanya Email dinka a nan domin samun sakon labaran Mujallar Matashiya ta Email dinka.

Join 256,830 other subscribers

Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Talla
Matashiya TV

Labaran da su ka wuceku

Labarai

Har Yanzu Ina Nan A Matsayin Mamba A Jam’iyyar PDP – Nyesom Wike

December 6, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Abubakar Malami Ya Musanta Zargin Ɗaukar Nauyin Ƴan Ta’adda

December 6, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labarai

Gwamnatin Bauchi Ta Ba Da Umarnin Rufe Dukkanin Makarantu A Jihar

November 24, 2025 Khadija Ahmad Tahir No Comments
Labaran ƙasa

Gwamnatin Tarayya Ta Lashi Takobin Ƙwato Ɗaliban Da A Ka Sace A Kebbi

November 17, 2025 Matashiya No Comments
Adireshinmu:
  1. Lamba 11A Galadima Road, Kano Nigeria.
  2. Lamba 1B France Road, Sabon Gari, Kano Nigeria.

 

Adireshin Email:

info@matashiya.com

Talla
Talla
Talla
Matashiya TV
Talla
" async
Bayanan wata-wata
Talla
Matashiya TV

Proudly powered by WordPress | Theme: Newsup by Themeansar.

  • Gida
  • Game damu
  • Tuntubemu